Aikace-aikace:
PCT high matsa lamba karadakin gwajin tsufawani nau'in kayan gwaji ne da ke amfani da dumama don samar da tururi. A cikin rufaffiyar tururi, tururi ba zai iya zubarwa ba, kuma matsa lamba ya ci gaba da tashi, wanda ke sa wurin tafasar ruwa ya ci gaba da karuwa, kuma zafin da ke cikin tukunyar ma yana ƙaruwa daidai.
Gabaɗaya ana amfani da su don gwada juriya mai zafi na samfura da kayan ƙarƙashin matsanancin zafin jiki, cikakken zafi (100% RH) [cikakken tururin ruwa] da yanayin matsa lamba.
Misali: gwada ƙimar ɗaukar danshi na allunan da'ira da aka buga (PCB ko FPC), juriyar ɗanɗanon fakitin semiconductor, hutun da'irar lalacewa ta hanyar lalata wuraren da aka yi da ƙarfe, da ɗan gajeren da'irar da ke haifar da gurɓata tsakanin fakitin fakitin.
Sharuɗɗan tunani na gwaji:
1. Haɗu da kewayon zafin jiki na +105 ℃ ~ + 162.5 ℃, kewayon zafi na 100% RH
2. Aikace-aikacen farko na masana'antu na fasahar ƙirar ƙirar ruwa da fasahar ƙirar ƙirar samfur, samfurin ya fi ƙarfin ƙarfi.
3. Tankin ciki yana ɗaukar ƙirar arc biyu-Layer don hana ƙazantawa da ɗigowa yayin gwajin, don haka guje wa samfurin da ke tasiri kai tsaye ta tururi mai zafi yayin gwajin kuma yana shafar sakamakon gwajin.
4. Cikakken aikin cika ruwa na atomatik, tabbatar da matakin ruwa na gaba.
Ayyukan kayan aiki:
1. A cikin musamman SSD-takamaiman PCT high-voltage accelerateddakin gwajin tsufa, Gwajin tsufa, gwajin zafin jiki akai-akai ko gwajin giciye mai girma da ƙarancin zafin jiki ana iya aiwatar da shi lokaci guda;
2. Ma'aunin zafin jiki na gwaji na iya isa matakin masana'antu, tare da mafi girman zafin jiki da ya kai 150 ℃ da mafi ƙasƙanci kai debe 60 ℃, kuma tsarin daidaita yanayin zafin jiki yana sarrafa kansa;
3. A lokacin tsarin canjin zafin jiki, tururin ruwa kuma za a samu, wanda zai iya haifar da yanayin yanayin gwaji mai tsanani.
Tasiri masu ƙarfi:
1. An sanya samfurin da aka gwada a ƙarƙashin matsanancin zafin jiki, zafi da matsa lamba, wanda zai hanzarta gwajin rayuwar tsufa kuma ya rage lokacin gwajin rayuwar samfurin gaba ɗaya;
2. Yana iya gano hatimi da juriya na marufi na kayan aikin lantarki na samfur, don yin hukunci da daidaitawar muhalli da daidaitawar matsin aiki na samfur!
3. Tsarin akwatin ciki na musamman yana tabbatar da cewa zafin jiki, zafi da matsa lamba na samfurin sun daidaita yayin gwajin!
Abu mafi mahimmanci shi ne cewa an haɗa dukkan kayan aiki na kayan aiki da kuma tsarawa, wanda yake da sauƙi don aiki da sauƙi don kiyayewa.
Yawancin masana'antun masana'antu masu ƙarfi suna ba da mahimmanci ga gwaji kuma suna da matukar damuwa da shi. A gefe guda, saboda lokacin gwaji yana da tsawo, kuma a gefe guda, aikin gwaji shine garantin yawan samfura da ƙimar sake yin aiki. A wannan lokacin, kayan aikin gwaji masu inganci kuma abin dogaro yana da mahimmanci musamman!
Mun sami ci gaba da samarwa da kayan gwaji da ƙungiyar fasaha ta ƙwararrun; za mu iya tsarawa, haɓakawa da samarwa bisa ga buƙatun abokin ciniki, da ci gaba da gwadawa da haɓaka ingancin samfur. Tare da manyan fasaha na kamfanin, fasaha mai ban sha'awa, daidaitaccen samarwa, kulawa mai mahimmanci, cikakken sabis, da fasaha na zamani, mun sami yabo da amincewa da yawancin abokan ciniki kuma mun sami ci gaba a cikin masana'antu.
Lokacin aikawa: Agusta-26-2024